ราคา 1280000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 22.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 58181.82 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
เลขที่ห้อง 1
โครงการ LPN คอนโดลุมพินี อ่อนนุช 46 | Lumpini Ville Onnut 46 | ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 |

Nipaporn Estate
0924263649
2019-03-04 18:56:28.0
เลขที่ประกาศ: 279752
รายละเอียดเพิ่มเติม
CS1074 ' For Sale_LPN อ่อนนุช46 ขนาด 22.5 ชั้น7 ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ ราคา 1.28 ล้านบาท ค่าโอนคนละครึ่ง

อาคาร B2 ชั้น7 ตกแต่งอย่างสวยงาม

ห้องตกแต่งพร้อมอยู่เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน

- เครื่องปรับอากาศ 12,000 btu

- LED TV 32 นิ้ว 1 ตัว

- เครื่องทำน้ำอุ่น

- ตู้เย็น 2ประตู

- ไมโครเวฟ

- เตียง พร้อมที่นอนขนาด 5 ฟุต + พร้อมชุดเครื่องนอน

- โต๊ะทานข้าวพร้อมเก้าอี้ พร้อมตู้ลออยบิวอิน

- ชุดครัวบิ้วอิน + ตู้ลอยบิวอิน

- ชุดโซฟารับแขก

- ชั้นวางทีวี+ ตู้ลอยบิวอิน

- ผ้าม่านทึบกันแสง UV ในห้องนอน

- โต๊ะทำงานพร้อมเก้าอี้

- เพิ่มชั้นวางของในห้องน้ำ

•• สิ่งอำนวยความสะดวกของโครงการ ••

- สิทธิในการใช้ฟิตเนส สำหรับ 2 ท่าน

- ห้องสมุด

- สิทธิ์จอดรถยนต์ 1 คัน

- มีรถตู้ของโครงการบริการส่งถึง BTS -อ่อนนุช

•• ระบบความปลอดภัย ••

- คีย์การ์ดเข้าโครงการ

- CCTV คีย์การ์ดเข้าออกอาคาร

- รปภ.ประจำทุกตึก

•• สถานที่ใกล้เคียง ••

-ห้างseacon,ห้างParadice Park, ตลาดนัดรถไฟ, สวนหลวง ร.9

-รถไฟฟ้าอ่อนนุช

-airport link หัวหมาก

-การเดินทางสะดวก เข้าออกได้หลายทาง พัฒนาการและบางนา สนามบินสุวรรณภูมิก็ง่าย
Line@: @Sabaideeestate Tel : 092-426-3649
หรือ E-mail : sabaideeestate@gmail.com “
บริการรับฝากอสังหาริมทรัพย์ ซื้อ ขาย เช่า และบริการทำสินเชื่อให้ทุกธนาคาร หรือ กรอก แบบฟอร์ม https://goo.gl/forms/MOBG6ZWCu6hKScdm1
www.sabaideeestate.com
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้